P50LE-068P1-R1-DA
3M3M
3M
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P50LE-068P1-R1-DA
Framleiðandi / Vörumerki: 3M
Vörulýsing CONN PLUG 68POS STR .050" GOL
Gagnablöð: P50LE-068P1-R1-DA.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
207 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um P50LE-068P1-R1-DA
Hlutanúmer P50LE-068P1-R1-DA Framleiðandi 3M
Lýsing CONN PLUG 68POS STR .050" GOL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 19497 pcs Gögn P50LE-068P1-R1-DA.pdf
Spenna - DC Spark Over (Nafn) Phosphor Bronze Tegundir eiginleiki -
Uppsögn Solder Stíll Board to Cable/Wire
Stacking Direction Center Strip Contact Shrouding 0.050" (1.27mm)
Skjöldur uppsögn - Röð Pak 50, P50LE
Row Spacing - Mating Shrouded - 4 Wall RoHS staða Bulk
Ripple Current - Lágtíðni - Pitch - Tengi -
Heildarfjöldi tengiliða 0.118" (3.00mm) Önnur nöfn 5111174106
P50LE068P1R1DA
Vinnuhitastig -55°C ~ 85°C Fjöldi raða 2
Fjöldi staða 68 Fjöldi tengiliða Flash
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Efni - Einangrun All
Framleiðandi hlutanúmer P50LE-068P1-R1-DA Lengd - Staða (Sama) -
Einangrunarefni Gold Einangrun Hæð -
Lögun Board Lock Útvíkkuð lýsing 68 Positions Plug Connector 0.050" (1.27mm) Through Hole Gold
Lýsing CONN PLUG 68POS STR .050" GOL Núverandi einkunn 0.5A
Núverandi - Hámark / Hafa samband Latch Holder Hafa samband Lengd - Póstur -
Hafa samband Ljúka þykkt - Pörun Gold Hafa samband Ljúka - Póstur Flash
Hafa samband Ljúka - Mating 0.197" (5.00mm) Tengistegund Plug