0925-331H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 0925-331H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 495MA 180 MOHM
Gagnablöð: 0925-331H.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 0925-331H
Hlutanúmer 0925-331H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 495MA 180 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 37675 pcs Gögn 0925-331H.pdf
Gerð Molded Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.095" Dia x 0.250" L (2.41mm x 6.35mm)
Skjöldur Shielded Röð 0925
Einkunnir - Q @ Freq 44 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 0925-331H TR 3500 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 260MHz
nákvæm lýsing 330nH Shielded Molded Inductor 495mA 180 mOhm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 180 mOhm Max
Núverandi einkunn 495mA Núverandi - Mettun 495mA
skyldar vörur
0925-273H
0925-273H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 27UH 88MA 5.8 OHM TH
Á lager: 43014 pcs
Sækja: 0925-273H.pdf
RFQ
0925-273J
0925-273J
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 65713 pcs
Sækja: 0925-273J.pdf
RFQ
0925-331K
0925-331K
Lýsing: FIXED IND 330NH 495MA 180 MOHM
Sækja: 0925-331K.pdf
Lýsing: FIXED IND 270UH 61MA 12 OHM TH
Sækja: 0925-274H.pdf
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 185MA 1.3 OHM TH
Sækja: 0925-332K.pdf
Sækja: 0925-332J.pdf
Lýsing: FIXED IND 33UH 83MA 6.5 OHM TH
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by