0925-331J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 0925-331J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 495MA 180 MOHM
Gagnablöð: 0925-331J.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 0925-331J
Hlutanúmer 0925-331J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 495MA 180 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 70103 pcs Gögn 0925-331J.pdf
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.095" Dia x 0.250" L (2.41mm x 6.35mm)
Skjöldur Shielded Röð 0925
Einkunnir - Q @ Freq 44 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 0925-331J TR 3500 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 260MHz
nákvæm lýsing 330nH Shielded Molded Inductor 495mA 180 mOhm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 180 mOhm Max
Núverandi einkunn 495mA Núverandi - Mettun 495mA