100R-121M
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-121M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 120NH 335MA 140 MOHM
Gagnablöð: 100R-121M.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-121M
Hlutanúmer 100R-121M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 120NH 335MA 140 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3483 pcs Gögn 100R-121M.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 35 @ 25MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-121M BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 120nH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 250MHz
nákvæm lýsing 120nH Unshielded Inductor 335mA 140 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 140 mOhm Max
Núverandi einkunn 335mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
100R-122H
100R-122H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.2UH 125MA 1 OHM
Á lager: 1768 pcs
Sækja: 100R-122H.pdf
RFQ
100R-121H
100R-121H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 120NH 335MA 140 MOHM
Á lager: 1442 pcs
Sækja: 100R-121H.pdf
RFQ
100R-121K
100R-121K