100R-122F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-122F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.2UH 125MA 1 OHM
Gagnablöð: 100R-122F.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 738 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 738 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-122F
Hlutanúmer 100R-122F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.2UH 125MA 1 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 738 pcs Gögn 100R-122F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 35 @ 7.9MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-122F BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.2µH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 120MHz
nákvæm lýsing 1.2µH Unshielded Inductor 125mA 1 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 1 Ohm Max
Núverandi einkunn 125mA Núverandi - Mettun -