100R-150M
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-150M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 15NH 492MA 65 MOHM
Gagnablöð: 100R-150M.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-150M
Hlutanúmer 100R-150M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 15NH 492MA 65 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2464 pcs Gögn 100R-150M.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 50MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-150M BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 50MHz Inductance 15nH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 250MHz
nákvæm lýsing 15nH Unshielded Inductor 492mA 65 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 65 mOhm Max
Núverandi einkunn 492mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
100R-151J
100R-151J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 150NH 313MA 160 MOHM
Á lager: 1818 pcs
Sækja: 100R-151J.pdf
RFQ
100R-150K
100R-150K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 15NH 492MA 65 MOHM