100R-151H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-151H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 150NH 313MA 160 MOHM
Gagnablöð: 100R-151H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-151H
Hlutanúmer 100R-151H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 150NH 313MA 160 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1250 pcs Gögn 100R-151H.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-151H BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 150nH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 250MHz
nákvæm lýsing 150nH Unshielded Inductor 313mA 160 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 160 mOhm Max
Núverandi einkunn 313mA Núverandi - Mettun -