100R-152J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-152J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.5UH 114MA 1.2 OHM
Gagnablöð: 100R-152J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-152J
Hlutanúmer 100R-152J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.5UH 114MA 1.2 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2784 pcs Gögn 100R-152J.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 32 @ 7.9MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-152J BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.5µH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 110MHz
nákvæm lýsing 1.5µH Unshielded Inductor 114mA 1.2 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 1.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 114mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
100R-181K
100R-181K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 180NH 287MA 190 MOHM