100R-152G
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-152G
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.5UH 114MA 1.2 OHM
Gagnablöð: 100R-152G.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-152G
Hlutanúmer 100R-152G Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.5UH 114MA 1.2 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1131 pcs Gögn 100R-152G.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 32 @ 7.9MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-152G BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.5µH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 110MHz
nákvæm lýsing 1.5µH Unshielded Inductor 114mA 1.2 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 1.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 114mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
100R-151G
100R-151G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 150NH 313MA 160 MOHM
Á lager: 1171 pcs
Sækja: 100R-151G.pdf
RFQ
100R-151K
100R-151K
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 2786 pcs
Sækja: 100R-151K.pdf
RFQ
100R-151H
100R-151H
Sækja: 100R-151H.pdf
100R-181F
100R-181F
Lýsing: FIXED IND 180NH 287MA 190 MOHM
Á lager: 840 pcs
Sækja: 100R-181F.pdf
100R-152K
100R-152K
Lýsing: FIXED IND 1.5UH 114MA 1.2 OHM