100R-330M
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-330M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 33NH 370MA 115 MOHM
Gagnablöð: 100R-330M.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-330M
Hlutanúmer 100R-330M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 33NH 370MA 115 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2183 pcs Gögn 100R-330M.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 50MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-330M BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 50MHz Inductance 33nH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 250MHz
nákvæm lýsing 33nH Unshielded Inductor 370mA 115 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 115 mOhm Max
Núverandi einkunn 370mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
100R-331G
100R-331G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 330NH 251MA 250 MOHM
Á lager: 1059 pcs
Sækja: 100R-331G.pdf
RFQ
100R-272K
100R-272K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 2.7UH 89MA 2 OHM
Á lager: 3532 pcs
Sækja: 100R-272K.pdf
RFQ
100R-330K
100R-330K
Lýsing: FIXED IND 33NH 370MA 115 MOHM