100R-272H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-272H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 2.7UH 89MA 2 OHM
Gagnablöð: 100R-272H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-272H
Hlutanúmer 100R-272H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 2.7UH 89MA 2 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1553 pcs Gögn 100R-272H.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 35 @ 7.9MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-272H BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 2.7µH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 70MHz
nákvæm lýsing 2.7µH Unshielded Inductor 89mA 2 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 2 Ohm Max
Núverandi einkunn 89mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
100R-272K
100R-272K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 2.7UH 89MA 2 OHM
Á lager: 3532 pcs
Sækja: 100R-272K.pdf
RFQ
100R-271K
100R-271K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 270NH 256MA 240 MOHM