100R-332F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-332F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 3.3UH 84MA 2.2 OHM
Gagnablöð: 100R-332F.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 941 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 941 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-332F
Hlutanúmer 100R-332F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 3.3UH 84MA 2.2 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 941 pcs Gögn 100R-332F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 37 @ 7.9MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-332F BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 3.3µH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 65MHz
nákvæm lýsing 3.3µH Unshielded Inductor 84mA 2.2 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 2.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 84mA Núverandi - Mettun -