100R-391F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-391F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 390NH 237MA 280 MOHM
Gagnablöð: 100R-391F.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 725 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 725 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-391F
Hlutanúmer 100R-391F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 390NH 237MA 280 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 725 pcs Gögn 100R-391F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-391F BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 390nH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 200MHz
nákvæm lýsing 390nH Unshielded Inductor 237mA 280 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 280 mOhm Max
Núverandi einkunn 237mA Núverandi - Mettun -