100R-680M
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-680M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 68NH 324MA 150 MOHM
Gagnablöð: 100R-680M.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-680M
Hlutanúmer 100R-680M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 68NH 324MA 150 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2474 pcs Gögn 100R-680M.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 50MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-680M BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 50MHz Inductance 68nH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 250MHz
nákvæm lýsing 68nH Unshielded Inductor 324mA 150 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 150 mOhm Max
Núverandi einkunn 324mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
100R-681G
100R-681G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 680NH 159MA 620 MOHM
Á lager: 1050 pcs
Sækja: 100R-681G.pdf
RFQ
100R-680N
100R-680N
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 68NH 324MA 150 MOHM
Á lager: 3734 pcs
Sækja: 100R-680N.pdf
RFQ
100R-681K
100R-681K
Sækja: 100R-681K.pdf
100R-681J
100R-681J
Sækja: 100R-681J.pdf
100R-680K
100R-680K
Sækja: 100R-680K.pdf
100R-562K
100R-562K
Lýsing: FIXED IND 5.6UH 69MA 3.3 OHM