100R-681F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-681F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 680NH 159MA 620 MOHM
Gagnablöð: 100R-681F.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 658 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 658 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-681F
Hlutanúmer 100R-681F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 680NH 159MA 620 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 658 pcs Gögn 100R-681F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-681F BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 680nH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 165MHz
nákvæm lýsing 680nH Unshielded Inductor 159mA 620 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 620 mOhm Max
Núverandi einkunn 159mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
100R-680M
100R-680M
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 68NH 324MA 150 MOHM
Á lager: 2474 pcs
Sækja: 100R-680M.pdf
RFQ
100R-680K
100R-680K
Framleiðendur: API Delevan