100R-682G
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-682G
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 6.8UH 64MA 3.8 OHM
Gagnablöð: 100R-682G.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-682G
Hlutanúmer 100R-682G Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 6.8UH 64MA 3.8 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1244 pcs Gögn 100R-682G.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 7.9MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-682G BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 6.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 45MHz
nákvæm lýsing 6.8µH Unshielded Inductor 64mA 3.8 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 3.8 Ohm Max
Núverandi einkunn 64mA Núverandi - Mettun -