100R-682J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-682J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 6.8UH 64MA 3.8 OHM
Gagnablöð: 100R-682J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-682J
Hlutanúmer 100R-682J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 6.8UH 64MA 3.8 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2840 pcs Gögn 100R-682J.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 7.9MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-682J BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 6.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 45MHz
nákvæm lýsing 6.8µH Unshielded Inductor 64mA 3.8 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 3.8 Ohm Max
Núverandi einkunn 64mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
100R-682K
100R-682K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 6.8UH 64MA 3.8 OHM
Á lager: 3209 pcs
Sækja: 100R-682K.pdf
RFQ
100R-821G
100R-821G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 820NH 155MA 650 MOHM
Á lager: 1119 pcs
Sækja: 100R-821G.pdf
RFQ
100R-821F
100R-821F
Á lager: 874 pcs
Sækja: 100R-821F.pdf
100R-821K
100R-821K