103-151KS
API DelevanAPI Delevan
103-151KS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-151KS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 150NH 745MA 175 MOHM
Gagnablöð: 103-151KS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-151KS
Hlutanúmer 103-151KS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 150NH 745MA 175 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 22420 pcs Gögn 103-151KS.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 25 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-151KS TR
103-151KSTR
103-151KTR
103151KS
DN03151TR
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ferrite
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 25MHz
Inductance 150nH Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant 650MHz nákvæm lýsing 150nH Unshielded Inductor 745mA 175 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead
DC-mótspyrna (DCR) 175 mOhm Max Núverandi einkunn 745mA