103-152HS
API DelevanAPI Delevan
103-152HS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-152HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.5UH 340MA 840 MOHM
Gagnablöð: 103-152HS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-152HS
Hlutanúmer 103-152HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.5UH 340MA 840 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 12282 pcs Gögn 103-152HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 22 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-152HS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.5µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 115MHz
nákvæm lýsing 1.5µH Unshielded Inductor 340mA 840 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 840 mOhm Max
Núverandi einkunn 340mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103-152JS
103-152JS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.5UH 340MA 840 MOHM
Á lager: 17168 pcs
Sækja: 103-152JS.pdf
RFQ
103-152GS
103-152GS
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 7112 pcs
Sækja: 103-152GS.pdf
RFQ
103-152F
103-152F
Sækja: 103-152F.pdf
103-152J
103-152J
Sækja: 103-152J.pdf
103-153FS
103-153FS
Lýsing: FIXED IND 15UH 135MA 5.6 OHM SMD
Sækja: 103-153FS.pdf
103-152K
103-152K
Sækja: 103-152K.pdf
Sækja: 103-152FS.pdf
Sækja: 103-153F.pdf
103-152H
103-152H
Sækja: 103-152H.pdf
103-151KS
103-151KS
Lýsing: FIXED IND 150NH 745MA 175 MOHM
Sækja: 103-151KS.pdf
Sækja: 103-152KS.pdf
103-152G
103-152G
Sækja: 103-152G.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by