103R-150MS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-150MS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 15NH 1.11A 78 MOHM SMD
Gagnablöð: 103R-150MS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-150MS
Hlutanúmer 103R-150MS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 15NH 1.11A 78 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 21182 pcs Gögn 103R-150MS.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 55 @ 50MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-150MS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 50MHz Inductance 15nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 2.2GHz
nákvæm lýsing 15nH Unshielded Inductor 1.11A 78 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 78 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.11A Núverandi - Mettun -