103R-151G
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-151G
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 150NH 745MA 175 MOHM
Gagnablöð: 103R-151G.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-151G
Hlutanúmer 103R-151G Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 150NH 745MA 175 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 8840 pcs Gögn 103R-151G.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 25 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-151G TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 150nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 650MHz
nákvæm lýsing 150nH Unshielded Inductor 745mA 175 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 175 mOhm Max
Núverandi einkunn 745mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103R-151FS
103R-151FS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 150NH 745MA 175 MOHM
Á lager: 5206 pcs
Sækja: 103R-151FS.pdf
RFQ
103R-150K
103R-150K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 15NH 1.11A 78 MOHM SMD
Á lager: 24232 pcs
Sækja: 103R-150K.pdf
RFQ
103R-151HS
103R-151HS
Sækja: 103R-151HS.pdf
103R-151K
103R-151K
Sækja: 103R-151K.pdf
103R-150KS
103R-150KS
Sækja: 103R-150KS.pdf
103R-151H
103R-151H
Sækja: 103R-151H.pdf
103R-151GS
103R-151GS