103R-152HS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-152HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.5UH 340MA 840 MOHM
Gagnablöð: 103R-152HS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-152HS
Hlutanúmer 103R-152HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.5UH 340MA 840 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 11677 pcs Gögn 103R-152HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 22 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-152HS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.5µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 115MHz
nákvæm lýsing 1.5µH Unshielded Inductor 340mA 840 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 840 mOhm Max
Núverandi einkunn 340mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103R-152H
103R-152H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.5UH 340MA 840 MOHM
Á lager: 15497 pcs
Sækja: 103R-152H.pdf
RFQ
103R-152J
103R-152J
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 22727 pcs
Sækja: 103R-152J.pdf
RFQ
103R-152GS
103R-152GS
Sækja: 103R-152GS.pdf
103R-152K
103R-152K