103R-153F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-153F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 15UH 135MA 5.6 OHM SMD
Gagnablöð: 103R-153F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-153F
Hlutanúmer 103R-153F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 15UH 135MA 5.6 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6828 pcs Gögn 103R-153F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 25 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-153F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 15µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 30MHz
nákvæm lýsing 15µH Unshielded Inductor 135mA 5.6 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 5.6 Ohm Max
Núverandi einkunn 135mA Núverandi - Mettun -