103R-182H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-182H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.8UH 325MA 920 MOHM
Gagnablöð: 103R-182H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-182H
Hlutanúmer 103R-182H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.8UH 325MA 920 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 13953 pcs Gögn 103R-182H.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 22 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-182H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 105MHz
nákvæm lýsing 1.8µH Unshielded Inductor 325mA 920 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 920 mOhm Max
Núverandi einkunn 325mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103R-182KS
103R-182KS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.8UH 325MA 920 MOHM
Á lager: 21394 pcs
Sækja: 103R-182KS.pdf
RFQ
103R-182G
103R-182G
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 10428 pcs
Sækja: 103R-182G.pdf
RFQ
103R-182K
103R-182K
Sækja: 103R-182K.pdf
103R-182F
103R-182F
Sækja: 103R-182F.pdf
103R-181K
103R-181K
Lýsing: FIXED IND 180NH 695MA 200 MOHM