103R-182J
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-182J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.8UH 325MA 920 MOHM
Gagnablöð: 103R-182J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-182J
Hlutanúmer 103R-182J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.8UH 325MA 920 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 18433 pcs Gögn 103R-182J.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 22 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-182J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 105MHz
nákvæm lýsing 1.8µH Unshielded Inductor 325mA 920 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 920 mOhm Max
Núverandi einkunn 325mA Núverandi - Mettun -