103R-331KS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-331KS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 645MA 235 MOHM
Gagnablöð: 103R-331KS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-331KS
Hlutanúmer 103R-331KS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 645MA 235 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 19542 pcs Gögn 103R-331KS.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 25 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-331KS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 300MHz
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Inductor 645mA 235 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 235 mOhm Max
Núverandi einkunn 645mA Núverandi - Mettun -