103R-332GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-332GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 3.3UH 260MA 1.4 OHM
Gagnablöð: 103R-332GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-332GS
Hlutanúmer 103R-332GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 3.3UH 260MA 1.4 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 8653 pcs Gögn 103R-332GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 24 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-332GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 3.3µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 70MHz
nákvæm lýsing 3.3µH Unshielded Inductor 260mA 1.4 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 1.4 Ohm Max
Núverandi einkunn 260mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103R-331KS
103R-331KS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 330NH 645MA 235 MOHM
Á lager: 19542 pcs
Sækja: 103R-331KS.pdf
RFQ
103R-331K
103R-331K
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 24270 pcs
Sækja: 103R-331K.pdf
RFQ
103R-331JS
103R-331JS
Sækja: 103R-331JS.pdf
103R-332G
103R-332G
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 260MA 1.4 OHM
Sækja: 103R-332G.pdf
103R-332H
103R-332H
Sækja: 103R-332H.pdf
103R-332JS
103R-332JS
Sækja: 103R-332JS.pdf
103R-332K
103R-332K