103R-472F
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-472F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 4.7UH 230MA 1.8 OHM
Gagnablöð: 103R-472F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-472F
Hlutanúmer 103R-472F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 4.7UH 230MA 1.8 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6326 pcs Gögn 103R-472F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 24 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-472F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 4.7µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 60MHz
nákvæm lýsing 4.7µH Unshielded Inductor 230mA 1.8 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 1.8 Ohm Max
Núverandi einkunn 230mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103R-471K
103R-471K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 470NH 610MA 260 MOHM