103R-472GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-472GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 4.7UH 230MA 1.8 OHM
Gagnablöð: 103R-472GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-472GS
Hlutanúmer 103R-472GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 4.7UH 230MA 1.8 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 8362 pcs Gögn 103R-472GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 24 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-472GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 4.7µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 60MHz
nákvæm lýsing 4.7µH Unshielded Inductor 230mA 1.8 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 1.8 Ohm Max
Núverandi einkunn 230mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
103R-471KS
103R-471KS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 470NH 610MA 260 MOHM
Á lager: 19158 pcs
Sækja: 103R-471KS.pdf
RFQ
103R-472G
103R-472G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 4.7UH 230MA 1.8 OHM
Á lager: 9365 pcs
Sækja: 103R-472G.pdf
RFQ
103R-472HS
103R-472HS
Sækja: 103R-472HS.pdf
103R-471K
103R-471K
Sækja: 103R-471K.pdf
103R-472KS
103R-472KS
Sækja: 103R-472KS.pdf
103R-471JS
103R-471JS
Sækja: 103R-471JS.pdf
103R-472K
103R-472K