105-151HS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105-151HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 150NH 775MA 160 MOHM
Gagnablöð: 105-151HS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105-151HS
Hlutanúmer 105-151HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 150NH 775MA 160 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10096 pcs Gögn 105-151HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105-151HS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 150nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 440MHz
nákvæm lýsing 150nH Unshielded Inductor 775mA 160 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 160 mOhm Max
Núverandi einkunn 775mA Núverandi - Mettun -