105-151MS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105-151MS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 150NH 775MA 160 MOHM
Gagnablöð: 105-151MS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105-151MS
Hlutanúmer 105-151MS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 150NH 775MA 160 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 19377 pcs Gögn 105-151MS.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105-151MS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 150nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 440MHz
nákvæm lýsing 150nH Unshielded Inductor 775mA 160 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 160 mOhm Max
Núverandi einkunn 775mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
105-152F
105-152F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.5UH 280MA 1.2 OHM