105-152GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105-152GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.5UH 280MA 1.2 OHM
Gagnablöð: 105-152GS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105-152GS
Hlutanúmer 105-152GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.5UH 280MA 1.2 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 7519 pcs Gögn 105-152GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105
Einkunnir - Q @ Freq 25 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105-152GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.5µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 100MHz
nákvæm lýsing 1.5µH Unshielded Inductor 280mA 1.2 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 1.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 280mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
105-152K
105-152K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.5UH 280MA 1.2 OHM
Á lager: 25068 pcs
Sækja: 105-152K.pdf
RFQ
105-152JS
105-152JS
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 15380 pcs
Sækja: 105-152JS.pdf
RFQ
105-152FS
105-152FS
Sækja: 105-152FS.pdf
105-151M
105-151M
Lýsing: FIXED IND 150NH 775MA 160 MOHM
Sækja: 105-151M.pdf
105-152KS
105-152KS
Sækja: 105-152KS.pdf
105-151MS
105-151MS
Sækja: 105-151MS.pdf
105-152G
105-152G
Sækja: 105-152G.pdf
105-152F
105-152F