105R-121FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105R-121FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 120NH 830MA 140 MOHM
Gagnablöð: 105R-121FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105R-121FS
Hlutanúmer 105R-121FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 120NH 830MA 140 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4488 pcs Gögn 105R-121FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105R-121FS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 120nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 500MHz
nákvæm lýsing 120nH Unshielded Inductor 830mA 140 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 140 mOhm Max
Núverandi einkunn 830mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
105R-121F
105R-121F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 120NH 830MA 140 MOHM