105R-121GS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105R-121GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 120NH 830MA 140 MOHM
Gagnablöð: 105R-121GS.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105R-121GS
Hlutanúmer 105R-121GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 120NH 830MA 140 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6878 pcs Gögn 105R-121GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105R-121GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 120nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 500MHz
nákvæm lýsing 120nH Unshielded Inductor 830mA 140 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 140 mOhm Max
Núverandi einkunn 830mA Núverandi - Mettun -