1210-331H
API DelevanAPI Delevan
1210-331H Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1210-331H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 720MA 400 MOHM
Gagnablöð: 1210-331H.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1210-331H
Hlutanúmer 1210-331H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 720MA 400 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 77090 pcs Gögn 1210-331H.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki 1210 Stærð / Mál 0.128" L x 0.095" W (3.26mm x 2.41mm)
Skjöldur Unshielded Röð 1210
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 1210 (3225 Metric)
Önnur nöfn 1210-331H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 300MHz
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Inductor 720mA 400 mOhm Max 1210 (3225 Metric) DC-mótspyrna (DCR) 400 mOhm Max
Núverandi einkunn 720mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
1210-331G
1210-331G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 330NH 720MA 400 MOHM
Á lager: 59643 pcs
Sækja: 1210-331G.pdf
RFQ
1210-332F
1210-332F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 393MA 1.2 OHM