1210-331J
API DelevanAPI Delevan
1210-331J Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1210-331J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 720MA 400 MOHM
Gagnablöð: 1210-331J.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1210-331J
Hlutanúmer 1210-331J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 720MA 400 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 128870 pcs Gögn 1210-331J.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki 1210 Stærð / Mál 0.128" L x 0.095" W (3.26mm x 2.41mm)
Skjöldur Unshielded Röð 1210
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 1210 (3225 Metric)
Önnur nöfn 1210-331J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 300MHz
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Inductor 720mA 400 mOhm Max 1210 (3225 Metric) DC-mótspyrna (DCR) 400 mOhm Max
Núverandi einkunn 720mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
1210-332F
1210-332F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 393MA 1.2 OHM
Á lager: 44384 pcs
Sækja: 1210-332F.pdf
RFQ
1210-332K
1210-332K
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 93976 pcs
Sækja: 1210-332K.pdf
RFQ
Lýsing: FIXED IND 330NH 720MA 400 MOHM
Sækja: 1210-331F.pdf
Sækja: 1210-331K.pdf
Lýsing: FIXED IND 33NH 711MA 240 MOHM
1210-2S-400
1210-2S-400
Framleiðendur: Bourns, Inc.
Lýsing: SPD AC 2W+G 277VAC
Á lager: 378 pcs
Sækja: 1210-2S-400.pdf
1210-331G
1210-331G