160-100MS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-100MS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 10NH 1.59A 50 MOHM SMD
Gagnablöð: 160-100MS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-100MS
Hlutanúmer 160-100MS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 10NH 1.59A 50 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6388 pcs Gögn 160-100MS.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 48 @ 150MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 160-100MS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Phenolic
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 150MHz
Inductance 10nH Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant 900MHz nákvæm lýsing 10nH Unshielded Inductor 1.59A 50 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 50 mOhm Max Núverandi einkunn 1.59A
Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
160-101HS
160-101HS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 100NH 1.295A 75 MOHM
Á lager: 2649 pcs
Sækja: 160-101HS.pdf
RFQ
Framleiðendur: Mill-Max
Lýsing: HEADER OPEN SLOTTED .900 64POS
Á lager: 3924 pcs
Sækja: 160-10-964-00-001000.pdf
RFQ
160-100KS
160-100KS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 10NH 1.59A 50 MOHM SMD
Sækja: 160-100KS.pdf
Framleiðendur: Mill-Max
Lýsing: HEADER OPEN SLOTTED .900 50POS
Sækja: 160-10-950-00-001000.pdf
Lýsing: HEADER OPEN SLOTTED .900 52POS
160-100JS
160-100JS
Sækja: 160-100JS.pdf
Sækja: 160-101KS.pdf
Framleiðendur: Preci-Dip
Lýsing: DIL SOLDER TAIL 2.54MM