160-101HS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-101HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100NH 1.295A 75 MOHM
Gagnablöð: 160-101HS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-101HS
Hlutanúmer 160-101HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100NH 1.295A 75 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 2649 pcs Gögn 160-101HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 25MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160-101HS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 100nH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 600MHz
nákvæm lýsing 100nH Unshielded Inductor 1.295A 75 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 75 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.295A Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
160-102HS
160-102HS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1UH 610MA 340 MOHM SMD
Á lager: 4128 pcs
Sækja: 160-102HS.pdf
RFQ
Framleiðendur: Mill-Max
Lýsing: HEADER OPEN SLOTTED .900 64POS