160-152HS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-152HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.5UH 475MA 560 MOHM
Gagnablöð: 160-152HS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-152HS
Hlutanúmer 160-152HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.5UH 475MA 560 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4029 pcs Gögn 160-152HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 36 @ 7.9MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160-152HS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.5µH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 120MHz
nákvæm lýsing 1.5µH Unshielded Inductor 475mA 560 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 560 mOhm Max
Núverandi einkunn 475mA Núverandi - Mettun -