160-153GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-153GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 15UH 180MA 3.8 OHM SMD
Gagnablöð: 160-153GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-153GS
Hlutanúmer 160-153GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 15UH 180MA 3.8 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 2107 pcs Gögn 160-153GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 46 @ 2.5MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160-153GS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 15µH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 23MHz
nákvæm lýsing 15µH Unshielded Inductor 180mA 3.8 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 3.8 Ohm Max
Núverandi einkunn 180mA Núverandi - Mettun -