160-330MS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-330MS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 33NH 1.295A 75 MOHM
Gagnablöð: 160-330MS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-330MS
Hlutanúmer 160-330MS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 33NH 1.295A 75 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5982 pcs Gögn 160-330MS.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 48 @ 100MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 160-330MS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Phenolic
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 100MHz
Inductance 33nH Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant 900MHz nákvæm lýsing 33nH Unshielded Inductor 1.295A 75 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 75 mOhm Max Núverandi einkunn 1.295A