160-331KS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-331KS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 950MA 140 MOHM
Gagnablöð: 160-331KS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-331KS
Hlutanúmer 160-331KS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 950MA 140 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5732 pcs Gögn 160-331KS.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 25MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 160-331KS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Iron
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 25MHz
Inductance 330nH Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant 230MHz nákvæm lýsing 330nH Unshielded Inductor 950mA 140 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 140 mOhm Max Núverandi einkunn 950mA