160-334GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-334GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330UH 55MA 44 OHM SMD
Gagnablöð: 160-334GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-334GS
Hlutanúmer 160-334GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330UH 55MA 44 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 2232 pcs Gögn 160-334GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 32 @ 790kHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160-334GS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 330µH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 3.5MHz
nákvæm lýsing 330µH Unshielded Inductor 55mA 44 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 44 Ohm Max
Núverandi einkunn 55mA Núverandi - Mettun -