160-361FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-361FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 360NH 915MA 150 MOHM
Gagnablöð: 160-361FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-361FS
Hlutanúmer 160-361FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 360NH 915MA 150 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 1305 pcs Gögn 160-361FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 25MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160-361FS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 360nH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 220MHz
nákvæm lýsing 360nH Unshielded Inductor 915mA 150 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 150 mOhm Max
Núverandi einkunn 915mA Núverandi - Mettun -