160-820MS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-820MS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 82NH 1.15A 95 MOHM SMD
Gagnablöð: 160-820MS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-820MS
Hlutanúmer 160-820MS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 82NH 1.15A 95 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6167 pcs Gögn 160-820MS.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 48 @ 100MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 160-820MS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Phenolic
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 100MHz
Inductance 82nH Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant 700MHz nákvæm lýsing 82nH Unshielded Inductor 1.15A 95 mOhm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 95 mOhm Max Núverandi einkunn 1.15A
Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
160-820KS
160-820KS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 82NH 1.15A 95 MOHM SMD
Á lager: 4905 pcs
Sækja: 160-820KS.pdf
RFQ
160-822FS
160-822FS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 8.2UH 230MA 2.4 OHM
Á lager: 1580 pcs
Sækja: 160-822FS.pdf
RFQ
Framleiðendur: Preci-Dip
Lýsing: DIL SOLDER TAIL 2.54MM
Sækja: 160-80-650-00-001101.pdf
160-820JS
160-820JS
Sækja: 160-820JS.pdf
Framleiðendur: Preci-Dip
Lýsing: DIL SOLDER TAIL 2.54MM
Sækja: 160-80-642-00-001101.pdf
160-821GS
160-821GS
Lýsing: FIXED IND 820NH 695MA 260 MOHM
Sækja: 160-821GS.pdf
Sækja: 160-821KS.pdf
Lýsing: DIL SOLDER TAIL 2.54MM
Sækja: 160-821FS.pdf
Lýsing: DIL SOLDER TAIL 2.54MM
160-821HS
160-821HS
Sækja: 160-821HS.pdf
Sækja: 160-821JS.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by