160-821FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-821FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 820NH 695MA 260 MOHM
Gagnablöð: 160-821FS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-821FS
Hlutanúmer 160-821FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 820NH 695MA 260 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 1233 pcs Gögn 160-821FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 25MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160-821FS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 820nH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 150MHz
nákvæm lýsing 820nH Unshielded Inductor 695mA 260 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 260 mOhm Max
Núverandi einkunn 695mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
160-821HS
160-821HS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 820NH 695MA 260 MOHM
Á lager: 2647 pcs
Sækja: 160-821HS.pdf
RFQ
160-820JS
160-820JS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 82NH 1.15A 95 MOHM SMD
Á lager: 3034 pcs
Sækja: 160-820JS.pdf
RFQ
Framleiðendur: Preci-Dip
Lýsing: DIL SOLDER TAIL 2.54MM
Sækja: 160-80-652-00-001101.pdf
Framleiðendur: Preci-Dip
Lýsing: DIL SOLDER TAIL 2.54MM