160R-822FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160R-822FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 8.2UH 230MA 2.4 OHM
Gagnablöð: 160R-822FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160R-822FS
Hlutanúmer 160R-822FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 8.2UH 230MA 2.4 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1578 pcs Gögn 160R-822FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 7.9MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160R-822FS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 8.2µH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 30MHz
nákvæm lýsing 8.2µH Unshielded Inductor 230mA 2.4 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 2.4 Ohm Max
Núverandi einkunn 230mA Núverandi - Mettun -