160R-823FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160R-823FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 82UH 95MA 14 OHM SMD
Gagnablöð: 160R-823FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160R-823FS
Hlutanúmer 160R-823FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 82UH 95MA 14 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1446 pcs Gögn 160R-823FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160R
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 2.5MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160R-823FS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 82µH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 8.6MHz
nákvæm lýsing 82µH Unshielded Inductor 95mA 14 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 14 Ohm Max
Núverandi einkunn 95mA Núverandi - Mettun -