1641R-331H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1641R-331H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 800MA 130 MOHM
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1641R-331H
Hlutanúmer 1641R-331H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 800MA 130 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 92236 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Shielded Röð 1641R
Einkunnir - Q @ Freq 46 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 1641R-331H TR 2500 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 250MHz
nákvæm lýsing 330nH Shielded Molded Inductor 800mA 130 mOhm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 130 mOhm Max
Núverandi einkunn 800mA Núverandi - Mettun 800mA
skyldar vörur
1641R-331K
1641R-331K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 330NH 800MA 130 MOHM
Á lager: 108456 pcs
Sækja:
RFQ
1641R-273K
1641R-273K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 27UH 265MA 1.19 OHM TH