1641R-331J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1641R-331J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 800MA 130 MOHM
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1641R-331J
Hlutanúmer 1641R-331J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 800MA 130 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 104604 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Shielded Röð 1641R
Einkunnir - Q @ Freq 46 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 1641R-331J TR 2500 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 250MHz
nákvæm lýsing 330nH Shielded Molded Inductor 800mA 130 mOhm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 130 mOhm Max
Núverandi einkunn 800mA Núverandi - Mettun 800mA
skyldar vörur
1641R-273J
1641R-273J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 27UH 265MA 1.19 OHM TH
Á lager: 85379 pcs
Sækja:
RFQ
1641R-333H
1641R-333H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 33UH 248MA 1.37 OHM TH
Á lager: 72290 pcs
Sækja:
RFQ
1641R-273K
1641R-273K
1641R-274H
1641R-274H
Lýsing: FIXED IND 270UH 120MA 5.8 OHM TH
1641R-332H
1641R-332H
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 490MA 350 MOHM
1641R-331K
1641R-331K
Lýsing: FIXED IND 330NH 800MA 130 MOHM
1641R-331H
1641R-331H
1641R-333J
1641R-333J
1641R-274K
1641R-274K
1641R-332K
1641R-332K
1641R-332J
1641R-332J
1641R-274J
1641R-274J
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by